Tanzania Mbili: Ya Kusadikika Na Halisia

Hakuna Taifa Lililofanikiwa Kimaendelo Likiwa Katika Mpasuko Kama Uliopo Sasa

Kabla ya kuingia kwenye mada ya leo, naomba kutumia fursa hii kumshukuru Mungu maana chupuchupu mtumishi wako ningekuwa marehemu muda huu. Nilikoswakoswa Ijumaa asubuhi na pia usiku wa juzi kuamkia jana. Kitu kimoja kuhusu mabalaa kama haya ni kwamba hata yakitokea mfululizo, hayazoeleki.

Tuyaache hayo. Mada ya wiki hii inaongelea mpasuko unaozidi kukua katika Tanzania yetu. Mawakala wa mpasuko huo ni wengi, ikiwa ni pamoja na kundi maarufu la #WatuWasiojulikana ambao jana wamesikika tena

Makala kamili imetumwa kwa wanachama wa #BaruaYaChahali inayojumuisha vijarida vitano.

Kama ulijiunga uanachama na hujaona kijarida kwenye inbox yako, angalia kwenye trash/junk email. Kama huko nako hakuna, naomba tuwasiliane.

Pia naomba wadau mfuatao mnitumie anwani zenu za baruapepe HAPA

Joseph Joseph; Benjamini Baliatano; Hamis Kwali; Sebastian Katumi; Ramadhan Khamis Katarama; Nicas Shirima; Davis Mwakanyamale

Tovuti hii itakuwa ikikuletea muhtasari tu wa yaliyomo kwenye vijarida husika. Endapo hutotaka kutumiwa muhtasari huo, waweza kujiondoa kwa KUBONYEZA HAPA. Vinginevyo, unaweza kujiunga uanachama wa #BaruaYaChahali kwa utaratibu ufuatao;

Uanachama kwa mwaka mzima ni sh100,00 au sh 10,000 kwa mwezi. Tuma mchango wako kwa m-pesa namba 0767632516 (jina Khadija Katule). Kwa walio nje ya Tanzania, unaweza kuchangia kwa KUBONYEZA HAPA.

Ndimi mtumishi wako,

Evarist Chahali