Makala Ya Wazi: "The Sudanese Option" Na Mustakabali Wa Mabadiliko Tanzania

Wazo La Zitto Kuhusu Umoja Wa Taasisi Mbalimbali Kusimamisha Mgombea Mmoja Mwakani Ni Zuri

Mwaka jana, Julai Mosi, niliandika makala HII kama reaction yangu kwa tamko la Mheshimiwa Zitto Kabwe kuhusu wazo la kuwa na umoja wa Makundi mbalimbali katika jamii nchini Tanzania kwa ajili ya uchaguzi mkuu ujao. Yaani kwa kifupi, wazo la Zitto lilikuwa “kuwa na UKAWA inayojumuisha taasisi mbalimbali licha ya vyama vya siasa.”

Kama utakavyoona kwenye makala hiyo, sikuafiki wazo hilo kwa wakati huo. Lakini sasa, zaidi ya mwaka mmoja baadaye, mjadala niliofanya jana na dadangu mmoja nguli wa siasa za Tanzania na kimataifa ulipelekea mie mtumishi wako kubadili mtazamo wangu kuhusu wazo hilo la Zitto.

Nimeeleza kupitia twiti hizi

Naomba kusikia mawazo yako, niandikie HAPA

Mwisho, unakaribishwa kujisajili kupokea kijitabu hiki cha bure kila mwezi.

Kijitabu hiki kina mkusanyiko wa twiti zangu za kila siku zinazohusu “jinsi ya kuwa mtu bora” aka personal development. Mambo ya motivation, inspiration, lifehacks, lifestyle, creativity, productivity, nk. Ukijiskia kujisajili, fanya hivyo HAPA.

Pia wakaribishwa kununua vitabu hivi pichani

Na mwisho kabisa, wakaribishwa kuwa mwanachama (paid subscriber) wa #BaruaYaChahali yenye mkusanyiko wa vijarida vinne kwa wiki. Unaweza kujiunga HAPA. Na endapo baruapepe kama hii kutoka kwangu zinakuzingua, JIONDOE HAPA.

Ndimi mtumishi wako,

Evarist Chahali

NB: Wanachama wa #BaruaYaChahali, niawatumia toleo la wiki hii la #ChahaliNaTeknolojia baadae leo. Samahani kwa kuchelewa.