Makala Ya Wazi: Jiwe Aendeleza Udukuzi, Audio Mpya Yaibuka

  
0:00
-2:53

Mie mtumishi wako naamini kwa dhati kuwa mwisho wa jambo hili sio mzuri. Lakini pia naomba utafakari: kama haki ya faragha ya watu muhimu kama hawa tunaosikia audio zao zinasiginwa kirahisi kiasi hivyo, je hali ikoje kwako?

Nimalizie kwa tangazo kwa msio wanachama👇

Unakaribishwa kuwa mwanachama wa #BaruaYaChahali yenye jumla ya vijarida vitano kwa wiki. Jinsi ya kujiunga: Uanachama kwa mwaka mzima ni sh100,00 au sh 10,000 kwa mwezi. Tuma mchango wako kwa m-pesa namba 0767632516 (jina Khadija Katule). Kwa walio nje ya Tanzania, unaweza kuchangia kwa KUBONYEZA HAPA.

Endapo unataka kuondolewa kwenye orodha ya wanaotumiwa #BaruaYaChahali JIONDOE HAPA.

Ndimi mtumishi wako

Evarist Chahali