Huyu Ndio Mkuu wa Wasiojulikana, Bwana NYAULINGO

Jasusi wako nimepokea maombi mengi ya watu wanaotaka kumfahamu huyo kigogo wa “Wasiojulikana” ambaye majuzi “amekutwa na la kumkuta.”

Nami nimejibidiisha hadi kufanikiwa kupata picha yake.

Mtu asiyejulikana sasa anajulikana 😎

TANGAZO: Jinsi ya kujiunga na #BaruaYaChahali: Uanachama kwa mwaka mzima ni sh100,00 au sh 10,000 kwa mwezi. Tuma mchango wako kwa m-pesa namba 0767632516 (jina Khadija Katule). Kwa walio nje ya Tanzania, unaweza kuchangia kwa KUBONYEZA HAPA.

Endapo unataka kuondolewa kwenye orodha ya wanaotumiwa #BaruaYaChahali JIONDOE HAPA.

Ndimi mtumishi wako

Evarist Chahali