Dear Mama Samia, Haipendezi Kuona Waziri Mkuu Majaliwa Anaongopa Mara kwa Mara. Inapoteza Imani ya Wananchi kwa Serikali Yako

Kwa vile sie wengine hata tukikaa kimya twaitwa wachochezi, basi ni vema niache ushahidi huu mbalimbali uonyeshe jinsi gani Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amekuwa akitoa taarifa potofu mara kwa mara. Mie nadhani anafanya hivyo makusudi kwa sababu anaamini kwamba sio tu hakutokuwa na hatua zozote dhidi yake bali anawaona Watanzania “hamnazo” wapo bize na ubuyu kuliko kuwa-hold viongozi wao to account.

Hali halisi

Matango pori

Tango pori jingine

Tango pori jingine maana ripoti imeingia mitini

Tango pori jingine maana mpaka leo Watanzania hawajaambiwa kilichomo kwenye ripoti hiyo.

Uongo ni dhambi. Na kosa la jinai pia. Na kiungwana, haipendezi kuona mtu mwenye wadhifa mkubwa kama Waziri Mkuu akiongopa.

But who cares anyway apart from sie “vimbelembele”? 😔