#BaruaYaShushushu

Mtaniwia radhi kwa tangazo hili. Toleo la wiki hii la kijarida cha #BaruaYaShushushu kilichotumwa kwa wanachama mapema leo. Nawe waweza kuwa mmoja wa wanachama wa #BaruaYaChahali na kutumiwa vijarida vitano kwa wiki, kwa kufuata maelekezo yafuatayo

TANGAZO: Jinsi ya kujiungana #BaruaYaChahali: Uanachama kwa mwaka mzima ni sh100,00 au sh 10,000 kwa mwezi. Tuma mchango wako kwa m-pesa namba 0767632516 (jina Khadija Katule). Kwa walio nje ya Tanzania, unaweza kuchangia kwa KUBONYEZA HAPA.

Endapo unataka kuondolewa kwenye orodha ya wanaotumiwa #BaruaYaChahali JIONDOE HAPA.

Ndimi mtumishi wako

Evarist Chahali